Tổng sắp huy chương seagame 30

Bảng xếp thứ hạng, bảng tổng sắp huy cmùi hương SEA Games 30 năm 2019 mới nhất. Danh sách huy chương của đoàn thể dục nước ta trên SEA Games 30.

Bạn đang xem: Tổng sắp huy chương seagame 30


Philippines

Việt Nam

Thái Lan

Indonesia

Malaysia

Singapore

Myanamar

Campuchia

Brunei

Lào

Timor-Leste

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Bẽo

Đồng

1

149118120387

2

9885105288

3

92103123318

4

7384111268

5

555871184

6

534669168

7

4185173

8

463646

9

25613

10

152834

11

0156

Tổng số huy chương

5315297251785

* Bảng tổng chuẩn bị huy chương thơm Seagame 30 sẽ được cập nhật thường xuyên nhanh hao nhất!

Đoàn thể thao nước ta khxay lại SEA Games 30 với 98 HCV, 85 HCB với 105 HCĐ, xếp địa điểm thứ hai toàn đoàn sau chủ nhà Philppines.

Xem thêm: Hình Ảnh Trần Đức Bo - Thông Tin Mới Nhất Về Trần Đức Bo

Theo dự kiến, nhóm tuyển chọn thanh nữ với U22 toàn quốc đang cùng đi trên chuyến bay về thủ đô hà nội cơ hội 18h05 ngày 11/12.

ĐỘI TUYỂN U22 VIỆT NAM ĐÃ DÀNH CHIẾC HUY CHƯƠNG VÀNG BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 30 SAU 60 NĂM CHỜ ĐỢI

Danh sách tải viên giành huy chương thơm của đoàn thể dục Việt Nam

HC Vàng:

Ngày 10/12

Nguyễn Thị Oanh (điền gớm, 5.000 m nữ)

Trần Tấn Triệu (bơi lội, 10 km)

Nguyễn Vnạp năng lượng Công (đồ vật, 57 kilogam đồ gia dụng thoải mái nam)

Cấn Tất Dự (đồ dùng, 70 kg đồ dùng tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh (đồ vật, 62 kilogam nữ)

Kiều Thị Ly (đồ gia dụng, 55 kg nữ)

Nguyễn Hữu Định (vật, 61 kilogam thứ thoải mái nam)

Nguyễn Xuân Định (thứ, 65 kg vật thoải mái nam)

Nguyễn Thị Huyền (điền kinh, 400 m rào nữ)

Hà Vnạp năng lượng Hiếu (đồ, 125 kilogam đồ tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Oanh (Điền ghê, 3000m thừa chướng ngại vật đồ dùng nữ)

Đỗ Quốc Luật (Điền kinh, 3000m quá vật cản vật nam)

Nguyễn Xuân Phương thơm (kickboxing, 57 kg nam)

Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng (điền gớm, 4x400 m nữ)

Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing, 51 kg nam)

Quách Công Lịch, Lương Vnạp năng lượng Thao, Trần Đình Sơn, Trần Nhật Hoàng (điền kinh, 4x400 m nam)

Bóng ném nhẹm bãi tắm biển nam

Bóng đá nam

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá thể nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minc Phương thơm (aerobic, đôi phái mạnh nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Tkhô cứng, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Nguyễn Thị Tâm (boxing, 51 kg nữ)

Nghiêm Đình Hiếu (vật dụng, 87 kilogam thiết bị truyền thống nam)

Nguyễn Bá Sơn (đồ, 77 kg thứ cổ điển nam)

Nguyễn Đình Huy (trang bị, 55 kg đồ truyền thống nam)

Bùi Tiến Hải (vật, 60 kg phái mạnh vật dụng cổ điển)

Nguyền Thị Xuân (đồ dùng, 50 kg thoải mái nữ)

Trần Thị Ánh Tuyết (taekwonvị, 53 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing, 48 kilogam nữ)

Phạm Bá Hợi (kickboxing, 54 kg nam)

Đinc Thị Bích (điền kinh, 800 m nữ)

Dương Văn uống Thái (điền gớm, 800 m nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền gớm, đi bộ 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền khiếp, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương (phun cung, cung 1 dây người quen biết nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây song nam giới nữ)

Lộc Thị Đào (phun cung, cung 1 dây cá thể nữ)

Nguyễn Thanh hao Duy (karate, kumite dưới 60 kilogam nam)

Nguyễn Thị Pmùi hương, Lưu Thị Thu Uyên ổn, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata đồng chí nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kilogam nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minh với Đặng Anh Tuấn (đấu tìm, kiếm 3 cạnh bè phái nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền tởm, 1.500 m nữ)

Dương Văn Thái ( điền khiếp, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinh (điền ghê, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwonbởi, 62 kilogam nữ)

Trần Hưng Ngulặng (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá thể nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m hỗn hợp cá nhân nữ)

Bội Bạc Thị Khiêm (taekwonbởi, 67 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền khiếp, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền kinh, 400 m nam)

Đội tuyển chọn soccer cô bé Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, thuyền 1-1 đàn bà 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (bóng bàn, song nam)

Nguyễn Thị Thanh khô Tdiệt, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Nlỗi Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (juvì, đối kháng số đông nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kyên, Hứa Vnạp năng lượng Huy, Nguyễn Ngọc Minch Hy (taekwonbởi vì, quyền sáng tạo bè lũ hỗn hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwonvì, quyền sáng chế cá nhân nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 400 m tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan với Trần Đình Sơn (điền kinh, 4x400 m tiếp sức láo lếu hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (tennis, đối kháng nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp, căn nguyên đồng mặt hàng nữ)

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn uống Quyết (đấu tìm, kiếm chỉm đồng minh nam)

Lê Anh Tài (jubởi, dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 200 m tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Tkhô nóng Long (Pencak silat 50kg nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu tìm, tìm 3 cạnh cá thể nam)

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 1.500 m thoải mái nam)

Trần Hưng Ngulặng (bơi, 200 m tất cả hổn hợp cá thể nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 400m tự do nam)

Đinh Phương Thành (thể dục thể thao vẻ ngoài, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m hỗn hợp cá thể nữ)

Đinh Pmùi hương Thành (thể dục thể thao khí cụ, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam quyền nam)

Hoàng Thị Dulặng (Cử Tạ, 59kilogam nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, màn trình diễn không nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kg nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kg nam)

Vũ Thành An (đấu kiếm, kiếm chém nhẹm cá thể nam)

Phạm Thị Hồng Thanh khô (cử tạ, 64 kg nữ)

Đặng Nam (thể dục thể thao pháp luật, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Tkhô cứng Tbỏ (kurash, trên 70 kg nữ)

Lê Đức Đông (kurash, bên dưới 66 kilogam nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, bên dưới 73 kg nam)

Bùi Minch Quân (kurash, dưới 81 kg nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, bên dưới 70 kg nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Nhỏng Quỳnh (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, song phái mạnh con gái quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kg nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kg nam)

Minh Trường và Nhã Ulặng (dancesport)

Trần Thương thơm (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Tkhô hanh Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cđộ ẩm Nhi (Võ gậy, bên trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 10/12

Phạm Thị Huệ (điền gớm, 5.000 m nữ)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 10 km)

Regu đàn bà (Cầu mây)

Quách Thị Lan (Điền gớm, 400m vượt rào nữ)

Nguyễn Ngọc Tú (Jiujitsu, 62kilogam nữ)

Quách Công Lịch (Điền gớm, 400m vượt rào nam)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 9 nhẵn cá nhân nam)

Nguyễn Trung Cường (điền tởm, 3000 m vật cản đồ vật nam)

Bùi Văn uống Sự (điền tởm, 10 môn pân hận hợp)

Ngày 9/12

Nguyễn Văn Lai (điền khiếp, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền tởm, đôi mươi km đi bộ nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Vnạp năng lượng Đầy, Thạch Phi Hùng (phun cung, cung 3 dây cộng đồng nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Vnạp năng lượng Đầy (bắn cung, cung 1 dây đôi nam giới nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, trên 75 kilogam nam)

Đỗ Nhã Uyên ổn (boxing, 54 kilogam nữ)

Đào Lê Thu Trang (jujitsu, dưới 45 kg nữ)

Nguyễn Văn uống Đương (boxing, 56 kilogam nam)

Nguyễn Công Thanh (đồ vật, 63 kg đồ gia dụng cổ điển nam)

Dương Hồng Phúc (đồ, 72 kilogam đồ dùng cổ điển nam)

Khuất Phương Anh (điền gớm, 800 m nữ)

Nguyễn Mạnh Cường (boxing, 75 kg nam)

Trương Đình Hoàng (boxing, 81 kg nam)

Trần Thị Yến Hoa (điền gớm, 100 m rào nữ)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 10 bóng)

Nguyễn Văn uống Hải (boxing, 64 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 800 m tự do thoải mái nữ)

Bóng chuyền nữ

Regu lũ thanh nữ môn cầu mây

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền tởm, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đôi nữ)

Nguyễn Vnạp năng lượng Hà - Nlỗi Đình Nam (rowing, thuyền song nam hạng dịu 2 mái chèo)

Phạm Chình họa Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minch Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu tìm, kiếm chém bầy nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kg nam)

Ngày 7/12

Đinh Thị Hảo - Tạ Thanh khô Huyền (rowing, thuyền đôi đàn bà hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinc (đột kích, 10 m súng nđính thêm khá nam)

Nguyễn Thị Phương thơm (karate, kata nữ)

Đinh Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kilogam nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (juvày, 1-1 bầy đàn nam)

Lê Tú Chinch (điền ghê, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minch Hy (taekwondo, quyền trí tuệ sáng tạo cá thể nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (tennis, solo nam)

Savanmãng cầu Lý Nguyễn (quần vợt, đơn nữ)

Trần Vnạp năng lượng Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương, Nguyễn Thu Phương thơm, Lưu Thị Thanh khô Nhàn (đấu tìm, kiếm liễu đồng minh nữ)

Nguyễn Thị Như Ý (juvì, bên trên 78 kilogam nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, 1-1 dưới 55 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ cô gái, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kilogam nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 100 m ngửa nam)

Đội bơi 4x200 m thoải mái nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái cực kiếm nữ)

Ngô Văn Huỳnh (arnis, biểu diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, trình diễn có nhạc nữ)

Đinch Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kilogam nam)

Nguyễn Thị Chinch (wushu, tán thủ 48 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nkhô nóng nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể thao pháp luật, xà lệch)

Ngày 2/12

Văn Công Quốc (arnis, dưới 55 kg nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, bên dưới 60 kilogam nam)

Thạch Kim Tuấn (cử tạ, 61 kg nam)

Vương Thanh Tùng (arnis, bên trên 65 kilogam nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, dưới 50 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kg nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, bên trên 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi nam giới thiếu phụ tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi nam bạn nữ viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp điện địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Văn Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minh Trường - Nguyễn Trọng Nhã Uim (dancesport, song phái mạnh thiếu phụ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phú Thái Việt (arnis, bên trên 65 kilogam nam)

Đinc Phương Thành (TDDC, toàn năng)

Minch Trường - Nhã Uyên ổn (dancesport, five dance)

HC Đồng:

Ngày 10/12

Esports, Dota 2

Hồng Phúc (esports, starcraft II)

Lại Thị Nga (Kiông xã Boxing, 55kg nữ)

Nguyễn Thế Hưởng (Kichồng Boxing, 63,5kilogam nam)

Bóng rổ phái mạnh 5x5

Lưu Minh Thiện nay (Jiujitsu, bên trên 94kg nam)

Lê Duy Thành (Jiujitsu, dưới 94kg nam)

Hoàng Mạnh Tùng (jujitsu, dưới 85 kilogam nam)

Đào Hồng Sơn (jujitsu, dưới 56 kilogam nam)

Ngày 9/12

Bùi Thị Thảo (karate, trên 61 kilogam nữ)

Châu Kiều Oanh, Lê Pmùi hương Thảo, Nguyễn Tường Vi (bắn sung, cung 3 dây bạn thân nữ)

Cấn Văn uống Thắng (jujitsu, dưới 62 kilogam nam)

Dương Thị Tkhô nóng Minch (jujitsu, bên dưới 49 kg nữ)

Trần Lê Anh Tuấn (billiars, English billiards)

Giang Việt Anh, Phạm Trường An, Sài Công Ngulặng (karate, kata lũ nam)

Trần Thị Yến Hoa, Lê Thị Mộng Tuyền, Hà Thị Thu, Lê Tú Chinc (điền gớm, 4x100 m nữ)

Phạm Đăng Quang (taekwonvày, 63 kg nam)

Hoàng Đức Anh (taekwonvị, 54 kilogam nam)

Thành Đạt (boxing, 60 kilogam nam)

Trần Hưng Ngulặng, Phạm Thanh hao Bảo, Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền (bơi, 4x100 m tiếp sức hỗn hợp nam)

Nguyễn Hoài Văn (điền khiếp, nỉm lao nam)

Kiều Thị Diễm (boxing, 48 kilogam nữ)

Phạm Thị Diễm (điền ghê, nhảy cao nữ)

Esports, aremãng cầu of valor

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kg nam)

Lê Tuấn Minc (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Phương thơm Anh (điền tởm, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kilogam nam)

Trang Cẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kilogam nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền khiếp, dancing xa nữ)

Nguyễn Hữu Kyên ổn Sơn (tập bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linh (rowing, thuyền đôi nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền solo nam giới 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền song nam)

Trần Quốc Cường (bắn nhau, 10 m súng nđính khá nam)

Nguyễn Như Hoa, Trần Thúy Vinh, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh bạn hữu nữ)

Lê Trần Kyên ổn Uyên (taekwonvì, quyền tiêu chuẩn chỉnh cá thể nữ)

Lê Trần Kim Uim, Nguyễn Thị Kyên Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwonvày, quyền tiêu chuẩn chỉnh đồng minh nữ)

Hoàng Quý Phước (bơi lội, 200 m tự do nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền gớm, khiêu vũ 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền ghê, marahẹp nữ)

Ngô Pmùi hương Mai (khiêu vũ cầu, cầu mềm 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (tennis, song nam)

Bùi Thanh Phẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Văn uống Phương thơm (quần vợt, song nam)

Phan Thị Thanh hao Bình - Trần Thuỵ Tkhô cứng Trúc (tennis, song nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi sắt, đôi nữ)

Dương Thị Quỳnh Như (sambo, hạng bên dưới 80 kg nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (jubởi vì, bên trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Nguim, Hoàng Quý Phước (tập bơi, 4x100 m trường đoản cú do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, đơn dưới 55 kilogam nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, đối kháng bên dưới 65 kilogam nam)

Bộ tía (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu tìm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (tập bơi, 1.500 m tự do nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Như Hoa (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh nữ)

Lê Tkhô giòn Tùng (thể dục hiện tượng, nhảy phòng nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền song nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục thể thao chế độ, cầu thăng bằng)

Lê Tkhô hanh Tùng (thể dục biện pháp, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (bơi lội, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể thao phương tiện, thảm thoải mái nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền song nam)

Trần Pmùi hương Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Jubởi vì, biểu diễn đôi nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Phương Linch (arnis, trình diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu tìm, tìm liễu cá nhân nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh hao nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục thể thao chính sách, nhảy chống nữ)

Nghiêm Văn uống Ý (wushu, tán thủ 56 kilogam nam)

Đinch Văn uống Hường (wushu, tán thủ 52 kg nam)

Vũ Minh Đức (wushu, tán thủ 48 kilogam nam)

Đinc Pmùi hương Thành (thể dục thể thao biện pháp, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam đao - phái nam côn)

Nguyễn Thị Pmùi hương Trinh (duathlon)

Nguyễn Thị Quim (cử tạ, 49 kilogam nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, dưới 65 kg nam)

Đội tuyển chọn nhẵn rổ phái nam, văn bản 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, dưới 55 kilogam nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, bên dưới 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái rất quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, ngôi trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kilogam nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kg nam)

Lê Tkhô giòn Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Bảng xếp hạng huy chương thơm SEA Games 29 năm 2017

Malaysia (MAS)

Đất nước xinh đẹp Thái Lan (THA)

Việt Nam (VIE)

Singapore (SGP)

Indonesia (INA)

Philippines (PHI)

Myanmar (MYA)

Campuchia (CAM)

Lào (LAO)

Brunei (BRU)

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bội nghĩa

Đồng

1

145

92

86

323

2

72

86

88

246

3

58

50

60

168

4

57

58

73

188

5

38

63

90

191

6

24

33

64

121

7

7

10

20

37

8

3

2

12

17

9

2

3

21

26

10

0

5

9

14

11

0

0

3

3

Bảng tổng sắp đến huy cmùi hương SEA Games 28 năm 2015

Thái Lan

Singapore

đất nước hình chữ S (VIE)

Malaysia

Indonesia

Philippines

Myanmar

Campuchia

Lào

Brunei

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc

Đồng

1

95

83

69

247

2

84

73

102

259

3

73

53

60

186

4

62

58

66

186

5

47

61

74

182

6

29

36

66

131

7

12

26

31

69

8

1

5

9

15

9

0

4

25

29

10

0

1

6

7

11

0

1

1

2

Các VĐV sẽ tham gia 43/56 môn và phân môn của Đại hội với 530 bộ huy chương thơm, trong số kia tất cả 13 môn theo hiệ tượng xã hội hóa là: Golf, jujitsu, muay, tía môn phối kết hợp, nhảy đầm thể dục thể thao... Mục tiêu của thể dục thể thao nước ta là lọt Top 3 toàn đoàn, giành 65-70 HCV.